Awọn iroyin
-
Ohun èlò ìdènà àwọn ẹ̀ka òkè HC3.5 (Ẹ̀rọ gbogbo)
Àwọn ohun èlò wo ni a ń lò ní yàrá iṣẹ́ abẹ egungun? Ohun èlò ìdènà ẹsẹ̀ òkè jẹ́ ohun èlò tó péye tí a ṣe fún iṣẹ́ abẹ egungun tó ní àwọn apá òkè. Ó sábà máa ń ní àwọn ohun èlò wọ̀nyí: 1. Àwọn ìdènà ẹsẹ̀: Onírúurú ìwọ̀n (fún àpẹẹrẹ, 2...Ka siwaju -
Ètò ìfàmọ́ra ẹ̀yìn
I. Kí ni ètò ìfàmọ́ra ẹ̀yìn? Ètò ìfàmọ́ra ẹ̀yìn jẹ́ iṣẹ́ ìyanu ìṣègùn tí a ṣe láti pèsè ìdúróṣinṣin lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ sí ẹ̀yìn. Ó ní nínú lílo àwọn ẹ̀rọ pàtàkì bíi skru, ọ̀pá, àti àwọn àwo tí a gbé kalẹ̀ pẹ̀lú ìṣọ́ra láti gbé àti láti mú kí àwọn tí ó ní àrùn náà dúró ...Ka siwaju -
Ohun èlò ìdènà èékánná Tibial
I. Kí ni ìlànà ìdènà èékánná? Ìlànà ìdènà èékánná jẹ́ ọ̀nà iṣẹ́ abẹ tí a ṣe láti tọ́jú àwọn egungun gígùn bíi femur, tibia, àti humerus. Ó ní nínú fífi èékánná tí a ṣe ní pàtó sínú ihò egungun...Ka siwaju -
Àwọn Àwo Egungun Maxillofacial: Àkópọ̀
Àwọn àwo Maxillofacial jẹ́ irinṣẹ́ pàtàkì nínú iṣẹ́ abẹ ẹnu àti ojú, tí a ń lò láti pèsè ìdúróṣinṣin àti ìtìlẹ́yìn fún egungun àgbọ̀n àti ojú lẹ́yìn ìpalára, àtúnkọ́, tàbí àwọn ìlànà àtúnṣe. Àwọn àwo wọ̀nyí wà ní oríṣiríṣi ohun èlò, àwòrán, àti ìwọ̀n...Ka siwaju -
Sichuan Chenan Hui Technology Co., Ltd. yóò ṣe àfihàn àwọn ojútùú ẹ̀gbẹ́ tuntun ní ibi ìfihàn ẹ̀rọ ìṣègùn àgbáyé China 91st (CMEF 2025)
Shanghai, China – Sichuan Chenan Hui Technology Co., Ltd., olùdásílẹ̀ àgbà nínú àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn egungun, ní ìtara láti kéde ìkópa rẹ̀ nínú Ìfihàn Ẹ̀rọ Ìṣègùn Àgbáyé ti China 91st (CMEF). Ìṣẹ̀lẹ̀ náà yóò wáyé láti April 8th sí April 11th, 2...Ka siwaju -
Àwo ìdènà Clavicle
Kí ni àwo ìdènà clavicle ń ṣe? Àwo ìdènà clavicle jẹ́ ẹ̀rọ ìtọ́jú egungun pàtàkì tí a ṣe láti pèsè ìdúróṣinṣin tó ga jùlọ àti ìtìlẹ́yìn fún ìfọ́ egungun clavicle (collarbone). Àwọn ìfọ́ egungun wọ̀nyí wọ́pọ̀, pàápàá jùlọ láàrín àwọn eléré ìdárayá àti àwọn ènìyàn tí wọ́n ní...Ka siwaju -
Awọn okunfa ati itọju ti egungun Hoffa
Ìfọ́ Hoffa jẹ́ ìfọ́ ti ìfọ́ coronal plane ti femoral condyle. Friedrich Busch ni ó kọ́kọ́ ṣàpèjúwe rẹ̀ ní ọdún 1869, Albert Hoffa sì tún ròyìn rẹ̀ ní ọdún 1904, orúkọ rẹ̀ sì ni wọ́n fi sọ ọ́. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ìfọ́ sábà máa ń wáyé ní ìfọ́ petele, ìfọ́ Hoffa máa ń wáyé ní ìfọ́ coronal plane ...Ka siwaju -
Ìṣẹ̀dá àti ìtọ́jú ìgbálẹ̀ tẹ́nìsì
Ìtumọ̀ epicondylitis lateral ti humerus. A tún mọ̀ ọ́n sí ìgbín tẹ́nìsì, ìfà tendoni ti extensor carpi radialis muscle, tàbí ìfọ́mọ́ ojú ibi ìsopọ̀ ti extensor carpi tendon, brachioradial bursitis, tí a tún mọ̀ sí lateral epicondyle syndrome. Ìgbóná ara aseptic ti ...Ka siwaju -
Awọn nkan 9 ti o yẹ ki o mọ nipa Iṣẹ abẹ ACL
Kí ni ìya ACL? ACL wà ní àárín orúnkún. Ó so egungun itan (femur) mọ́ tibia, ó sì ń dènà tibia láti yọ́ síwájú kí ó sì yípo jù. Tí o bá ya ACL rẹ, ìyípadà ìtọ́sọ́nà lójijì, bíi ìṣípo ẹ̀gbẹ́ tàbí yíyípo...Ka siwaju -
Iṣẹ́ abẹ rirọpo orúnkún
Iṣẹ́ abẹ Total Knee Arthroplasty (TKA) jẹ́ iṣẹ́ abẹ tí a máa ń ṣe láti yọ oríkèé orúnkún aláìsàn tí ó ní àrùn oríkèé tó le koko tàbí àrùn oríkèé tó ń gbóná, lẹ́yìn náà, a máa ń fi ẹ̀rọ ìtọ́jú oríkèé tó ti bàjẹ́ rọ́pò ara oríkèé tó ti bàjẹ́. Ète iṣẹ́ abẹ yìí...Ka siwaju -
Àwọn ìlànà ìṣàkóso ìpalára ẹ̀gbẹ́
Lẹ́yìn ìfọ́ egungun, egungun àti àwọn àsopọ̀ tó yí i ká a bàjẹ́, àwọn ìlànà ìtọ́jú àti ọ̀nà tó yàtọ̀ síra ló wà ní ìbámu pẹ̀lú bí ìpalára náà ṣe pọ̀ tó. Kí a tó tọ́jú gbogbo ìfọ́ egungun, ó ṣe pàtàkì láti mọ bí ìpalára náà ṣe pọ̀ tó. Àwọn ìpalára àsopọ̀ tó rọ̀...Ka siwaju -
Ṣé o mọ àwọn àṣàyàn ìfàgùn fún àwọn egungun metacarpal àti phalangeal?
Àwọn ìfọ́ egungun Metacarpal phalangeal jẹ́ ìfọ́ egungun tó wọ́pọ̀ nínú ìfọ́ ọwọ́, èyí tó jẹ́ nǹkan bí ìdá mẹ́rin àwọn aláìsàn ìfọ́ ọwọ́. Nítorí ìṣètò ọwọ́ tó rọrùn àti tó díjú àti iṣẹ́ tó rọrùn tí ìṣípo ń ṣe, ìjẹ́pàtàkì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtọ́jú ìfọ́ ọwọ́ ...Ka siwaju



